tag:blogger.com,1999:blog-2035757671696462657.post6864259607473238936..comments2023-10-02T21:36:44.715+07:00Comments on LHSBul'69: Tour Phan Thiết 23/11 của Chúng ta đây này!Anonymoushttp://www.blogger.com/profile/05287083474565589103noreply@blogger.comBlogger4125tag:blogger.com,1999:blog-2035757671696462657.post-53219753417002859682011-11-15T13:09:01.000+07:002011-11-15T13:09:01.000+07:00Cảm ơn con dâu của Hội 69'Cảm ơn con dâu của Hội 69'LHS Bul khoá 69-75http://lhsbul69.multiply.comnoreply@blogger.comtag:blogger.com,1999:blog-2035757671696462657.post-15882236299348408982011-11-15T08:55:09.000+07:002011-11-15T08:55:09.000+07:00Chúc các anh chị vui vẻChúc các anh chị vui vẻBống nhỏhttp://nguoiphobien09.multiply.comnoreply@blogger.comtag:blogger.com,1999:blog-2035757671696462657.post-41769057465669373772011-11-01T10:17:19.000+07:002011-11-01T10:17:19.000+07:00Đọc chương trình của đoàn ta mà thèm, cảm ơn các b...Đọc chương trình của đoàn ta mà thèm, cảm ơn các bạn phía Nam chuẩn bị chu đáo cho Hội. Chúc các bạn vui và hạnh phúc nhiều. Nhớ mua quà cho bọn tớ nhé Hiiiiiiiiiii<br />Ghi chú: Trên là Chương trình của Bạn Phương Mai Post cho, Tôi chỉ minh hoạ cho đỡ ...Thèm thôi.LHS Bul khoá 69-75http://lhsbul69.multiply.comnoreply@blogger.comtag:blogger.com,1999:blog-2035757671696462657.post-53114222096134204632011-11-01T09:21:28.000+07:002011-11-01T09:21:28.000+07:00Chương trình tham quan:
Núi rừng và biển Bình Thuậ...<br><br> Chương trình tham quan:<br />Núi rừng và biển Bình Thuận<br /> <br />2 ngày 1 đêm<br /><br /><br /><br /><br /> Ngày 01 : TP.HCM – TAKOU – MŨI NÉ<br />05h30 : Đón các bạn tại điểm hẹn.<br />06h00 : Khởi hành đi Phan Thiết – Ăn sáng tại Nhà hàng Tâm Châu (Dầu Giây). Tiếp tục hành trình đến Takou, ngắm vườn thanh long trĩu quả trên vùng cát trắng.<br />10h30 : Đến Takou - Chinh phục núi Takou bằng hệ thống cáp treo hiện đại, ngắm những cánh rừng già nguyên sinh, biển Hàm Thuận Nam và ngọn hải đăng Kê Gà từ trên cao... Viếng Linh Sơn Trường Thọ Tự, chiêm bái tượng Phật Thích Ca Mâu Ni nhập niết bàn dài 49 m..., cầu tài lộc, bình an,..… <br />12h00 : Ăn trưa tại nhà hàng Thiên Thai – Tà Cú . Tiếp tục hành trình đến Phan Thiết, vào Mũi Né nhận phòng, nghỉ ngơi.<br />15h30 : Khởi hành đi tham quan đồi cát bay (đồi hồng). <br />16g30 Nghỉ ngơi tắm biển.<br />19h00 : Ăn tối buffet tại nhà hàng khu nghỉ Sealink . Nghỉ đêm. Tại Sealink resort.<br /><br /> Ngày 02 : MŨI NÉ - PHAN THIẾT – TP.HCM<br />06h00 : Tự do tắm biển, hồ bơi tại resort. Bạn nào đói thì ăn mì gói trước tại biệt thự của bạn Tân Hồng (Ban tổ chức đã chuẩn bị )<br />Từ 9h00 Ăn sáng buffet tại nhà hàng Sealink (cố gắng ăn no vì coi như là ăn trưa luôn, buffet đến 10g30 mới đóng cửa). <br />11g30 Làm thủ tục trả phòng – Khởi hành về lại TP HCM. Trên đường ghé chợ Phan Thiết mua quà và thăm trường Dục Thanh, nơi Bác Hồ dạy học tại Phan Thiết. Tiếp tục hành trình về Thành Phố, trên đường ghé ăn bún bò tại Long Khánh .<br />17h30 : Về đến TP HCM – Kết thúc chương trình tour.LHS Bul khoá 69-75http://lhsbul69.multiply.comnoreply@blogger.com